Pages: [1]   Go Down
  Print  
Author Topic: สอบถามเรื่องติด Autronic กับ New Teana 2.0 (4สูบ) ป้ายแดง  (Read 2692 times)
wachi-kun
Newbie
*

View Profile
« on: February 14, 2011, 01:57:05 PM »

คุณยุทธครับ ผมสนใจติด Autronic กับ New Teana 2.0 ป้ายแดง รบกวนสอบถามดังนี้ครับ

1. คันเดิมผมติด Autronic กับ Civic 2004 กับคุณยุทธไป ใช้งานได้ดีไม่มีปัญหา ตอนนี้ใช้มาแล้ว 70,000 กว่าโล เลยอยากรู้ว่าคันใหม่ผมควรจะเลือกอะไรระหว่าง Autronic ตัวเดิม กับ EVO มีอะไรแตกต่างกันอย่างชัดเจนรึป่าวครับ
2. รบกวนแจ้งราคาทั้งสองแบบพร้อมทั้งโดนัทด้วยครับ
3. รถป้ายแดงผมสามารถเอาไปติดได้ตั้งแต่พ้นรันอิน 1,000 km เลยใช่มั้ยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลครับ
Pages: [1]   Go Up
  Print  

Jump to: