Pages: [1]   Go Down
  Print  
Author Topic: เปลี่ยนกรองแก๊ส (vir) Autronic Jet 21  (Read 4121 times)
yuthasak
Newbie
*

View Profile Email
« on: February 22, 2013, 02:51:25 PM »

เปลี่ยนกรองแก๊ส (vir) Autronic Jet 21 ติดใน accord งูเห่า (ติดตั้งที่นี้ครับ) วิ่งมาเกือบ 70,000 โลแล้วครับ ตอนนี้ยังวิ่งดีอยู่ไม่มีปัญหาอะไร ถึงเวลาต้องเปลี่ยนหรือยังครับ หรือว่าเลยระยะนานแล้ว ไม่ทราบว่าค่าเสียหายเท่าไรครับ ใช้เวลานานไหม อยากเซ็คอุปกรณ์ต่าง ๆ ด้วย ครับ เช่นท่อยางต่าง ๆ  และการรั่วซึมครับ
Pages: [1]   Go Up
  Print  

Jump to: