Pages: [1]   Go Down
  Print  
Author Topic: ควรเปลี่ยนชุด maintenance ที่กี่กิโลครับ  (Read 3012 times)
littlepr
Newbie
*

View Profile Email
« on: November 01, 2010, 04:18:31 PM »

พอดีว่าติดมาจะ 3 ปีละครับ

ติดตอนประมาณ 20000 โล

ตอนนี้เข็มไมล์อยู่ที่ 103,000 ละครับ

เคยเข้าไปร้านพี่ครั้งนึงตอน 80,000 โล  ช่างทำการวิ่งจูนให้ใหม่ บอกว่าอีกสักพักค่อยเข้ามาเปลี่ยนชุด maintenance

เลยอยากถามว่าควรจะเข้าไปเปลี่ยนชุด maintenance ตอนกี่กิโลดีครับ

พอดีว่าตอนต้นเดือนธันวา ต้องใช้รถหนัก จะไปร่อนภาคเหนือหนะครับ เลยอยากเช็คสภาพสักรอบก่อนไป

รถ civic ตาโต ปี 99 ครับ
หัวฉีด autronic 
ติดสมัยพี่ยังอยู่โพธิ์แก้วครับ
Pages: [1]   Go Up
  Print  

Jump to: